วันที่ 31 มีนาคม 2567 ผู้บริหาร คณะครูวิทยาลัยอาชีวศึกษาลำปาง ร่วมงานรัฐพิธีถวายราชสักการะเนื่องใน "วันที่ระลึกพระบาทสมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัว พระมหาเจษฎาราชเจ้า" ประจำปี 2567 โดย ดร.ยุภาภรณ์ เทพจันทร์ ผู้อำนวยการ มอบหมายให้นายจาตุรนต์ บริจินดา รองผู้อำนวยฝ่ายวิชาการ นำคณะครูร่วมพิธี ณ ห้องประชุมจังหวัดลำปาง ศาลากลางจังหวัดลำปาง